rụng tóc do dùng thuốc tây

Em tên phan mỹ tiên, em là nử, năm nay em 23 tuổi. Bác sĩ cho em hỏi sau khi em phẩu thuật ruột thừa và điều trị dị ứng da mặt một thời gian dài bằng thuốc tây thì tóc em bắt đầu rụng rất nhiều và da đầu em bị ngứa nhiều. vậy xin bác sĩ cho em biết em phải điều trị như thế nào không? xin cảm ơn bác sĩ .

Câu trả lời

Chào bạn!

Một số thuốc tây có thể có tác dụng không mong muốn gây rụng tóc. Trường hợp của bạn nếu còn đang dùng các thuốc này thì nên tham khảo ý kiến của bác sĩ kê đơn của bạn. Còn nếu bạn không còn dùng các thuốc trên thì có thể dùng Maxxhair giúp giải độc cho tóc, cung cấp các vitamin và dưỡng chất thiết yếu cho mái tóc mọc dày và khỏe trở lại.

Bạn vui lòng gọi tổng đài 1800.1506 (miễn cước) giờ hành chính để được các chuyên gia tư vấn trực tiếp về bệnh rụng tóc của mình.

Chúc bạn mạnh khỏe!

maxxhair

2 lý do để bạn chọn Maxxhair:

1. Giúp mọc tóc nhanh

Maxxhair bổ sung Thảo dược, Vitamin, Khoáng chất cho tóc chắc khỏe từ bên trong. Nhờ đó giúp tóc mọc nhanh, suôn mượt và bóng đẹp

2. Ngăn ngừa rụng tóc

DHT tăng cao là nguyên nhân cản trở dinh dưỡng nuôi tóc, còn làm tóc trơn tuột và dễ rụng. Phức hợp L-arginin và Kẽm trong Maxxhair giúp cân bằng DHT một cách tự nhiên, nhờ đó ngăn rụng tóc hiệu quả

Mua ở nhà thuốc gần nhất:

Phản hồi từ người dùng Maxxhair

  • Bình luận mặc định
  • Bình luận Facebook

Ý kiến của bạn

Đăng ký nhận tư vấn


MENU